DIGWYDDIAD MEWN SGWRS gyda Phyllida Barlow CBE RA a Cecile Johnson Soliz.

Mae’n bleser gennym groesawu Phyllida Barlow CBE RA ar ddydd Sadwrn, 29 Mehefin, a fydd yn sgwrsio gyda Cecile Johnson Soliz. Gyda ... mwy >

Exhibition Openinging | Twist - Cecile Johnson Soliz

Agoriad a Digwyddiad Llansio Sadwrn 29 Mehefin, 2.00yh - ... mwy >

Dosbarthiadau Bywluniadu Paul Webster

Mae'r sesiynau difyr hyn, gyda thiwtor, yn annog cryfderau unigol, tra’n archwilio agweddau gwahanol o dynnu llun y ffigwr dynol. Mae'r ... mwy >

Oriel Davies Gallery
Y Parc, Y Drenewydd
Powys SY16 2NZ
Rhif ffôn: +44 (0) 1686 625041
Ffacs: +44 (0) 1686 623633
E-bost: desk@orieldavies.org
 
Llun-Gwener 10yb-5yh
Sadwrn 10yb-4yh
 

 

 

staff

Ymholiadau Cyffredinol 
desk@orieldavies.org

Cyfarwyddwr
Steffan Jones Hughes
steffan@orieldavies.org

Gweinyddwr
Helen Lawson
helenl@orieldavies.org

Curadur
Alex Boyd Jones
alex@orieldavies.org

Swyddog Marchnata
marketing@orieldavies.org

Swyddog Addysg (Ysgolion & Cholegau)
Helen Kozich
helenk@orieldavies.org

Swyddog Addysg (Dysgu Anffurfiol)
Sheela Hughes
informallearning@orieldavies.org

Desg Flaen
Ilse Dam
desk@orieldavies.org

Rheolwr Manwerthu
Rhian Davies
rhian@orieldavies.org

Rheolwr Adeiladu a Thechnegol
Neil Fowler
neil@orieldavies.org

Hefyd, mae gwirfoddolwyr, artistiaid preswyl a’r rhai hynny sydd ar brofiad gwaith a Chyfeillion Oriel Davies oll yn hanfodol i’n gwaith