Ysgrifennu gyda Sylw a Theimlad

Ysgrifennu gyda Sylw a Theimlad  Dydd Mercher 10, 17, 24 Hydref; 7, 14, 21, 28 Tachwedd; 5 a 12 Rhagfyr ... mwy >

Halloween Masks

Halloween Masks Gyda’r Artist Helen Kozich Dydd Mawrth 30 ... mwy >

Ategolion Calan Gaeaf

gyda’r Artist Zoë Needle Dydd Mercher 31 Hydref 10.30am-12.30pm, ... mwy >

Oriel Davies Gallery
Y Parc, Y Drenewydd
Powys SY16 2NZ
Rhif ffôn: +44 (0) 1686 625041
Ffacs: +44 (0) 1686 623633
E-bost: desk@orieldavies.org
Llun-Sadwrn 10yb-5yh
Mynediad am ddim

staff

Ymholiadau Cyffredinol 
desk@orieldavies.org

Cyfarwyddwr
Steffan Jones Hughes
steffan@orieldavies.org

Gweinyddwr
Helen Lawson
helenl@orieldavies.org

Curadur
Alex Boyd Jones
alex@orieldavies.org

Swyddog Marchnata
marketing@orieldavies.org

Swyddog Addysg (Ysgolion & Cholegau)
Helen Kozich
helenk@orieldavies.org

Swyddog Addysg (Dysgu Anffurfiol)
Sheela Hughes
informallearning@orieldavies.org

Desg Flaen
Ilse Dam
desk@orieldavies.org

Rheolwr Manwerthu
Rhian Davies
rhian@orieldavies.org

Rheolwr Adeiladu a Thechnegol
Neil Fowler
neil@orieldavies.org

Hefyd, mae gwirfoddolwyr, artistiaid preswyl a’r rhai hynny sydd ar brofiad gwaith a Chyfeillion Oriel Davies oll yn hanfodol i’n gwaith

 

Die Tricks, Roulette zu gewinnen here